Chào mừng bạn đến với website của chúng tôi.

Hotline hỗ trợ: 0352148289

Lọc Lọc Khu vực more Cho thuê more Mặt Bằng, Kho, Xưởng KCN, Đất more Giá bán more Diện tích more Số phòng ngủ more

Cho thuê Mặt Bằng, Kho, Xưởng KCN, Đất, uy tín cập nhật mới T05/2026

bất động sản Cho thuê Mặt Bằng, Kho, Xưởng KCN, Đất
bất động sản Cho thuê Mặt Bằng, Kho, Xưởng KCN, Đất

bất động sản Cho thuê Mặt Bằng, Kho, Xưởng KCN, Đất đang phát triển mạnh nhờ nhu cầu mở rộng sản xuất và kinh doanh ngày càng tăng. Nhiều doanh nghiệp ưu tiên tìm kiếm bất động sản Cho thuê Mặt Bằng, Kho, Xưởng KCN, Đất tại các khu vực gần cảng, quốc lộ, cao tốc và khu công nghiệp lớn để thuận tiện vận chuyển hàng hóa.

Các sản phẩm bất động sản Cho thuê Mặt Bằng, Kho, Xưởng KCN, Đất thường có diện tích đa dạng, phù hợp với nhiều lĩnh vực như sản xuất, logistics, lưu trữ hàng hóa và kinh doanh thương mạitìm thuê bất động sản Cho thuê Mặt Bằng, Kho, Xưởng KCN, Đất.

Hiện nay, nhu cầu thuê kho xưởng, mặt bằng kinh doanh và đất công nghiệp đang tăng cao tại các khu công nghiệp và cụm công nghiệp lớn. Bất động sản Cho thuê Mặt Bằng, Kho, Xưởng KCN, Đất tạo điều kiện mở rộng hoạt động nhanh chóng. Đây là phân khúc giàu tiềm năng bất động sản.

cho thuê xưởng hoc môn Tin thường 0

cho thuê xưởng hoc môn

Cho thuê kho xưởng SẢN XUẤT, PCCC TỰ ĐỘNG mặt tiền đường Đỗ Văn Dậy, Hóc Môn. DTKV: 10.000m2 - diện tích sử dụng: 7.000m2.

7000 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Xã Hóc Môn , Thành Phố Hồ Chí Minh

cho thuê kho xưởng 3500m2 KCN Vĩnh Lộc, Bình Chánh Tin thường 0

cho thuê kho xưởng 3500m2 KCN Vĩnh Lộc, Bình Chánh

nhà xưởng, đất tại xã Vĩnh Lộc A cho thuê kho xưởng 3500m2 KCN Vĩnh Lộc, Bình Chánh, TP HCM - điện 1000kva Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Mức giá 524 triệu/tháng Diện tích 3.500 m²

5000 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Xã Vĩnh Lộc , Thành Phố Hồ Chí Minh

 xưởng khu công nghiệp lê minh xuân bình chánh Tin thường 0

xưởng khu công nghiệp lê minh xuân bình chánh

Cho thuê kho xưởng 7.200m2 KCN Lê Minh Xuân, Bình Chánh Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Mức giá 400 triệu/tháng Diện tích 7.200 m²

7200 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Xã Bình Lợi , Thành Phố Hồ Chí Minh

cho thuê xưởng đường trần đại nghĩa Tin thường 0

cho thuê xưởng đường trần đại nghĩa

Kho cho thuê 3000 m2 100 tr điện 600 KVA có PCCC điện 600 KWA Trần Đại Nghĩa, Tân Nhựt, Bình Chánh Đường Trần Đại Nghĩa, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Mức giá 100 triệu/tháng Diện tích 3.000 m²

3000 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Xã Tân Nhựt , Thành Phố Hồ Chí Minh

cho thuê xưởng bình chánh đường nguyễn cửu phú Tin thường 0

cho thuê xưởng bình chánh đường nguyễn cửu phú

ho thuê/Hồ Chí Minh/Bình Chánh/Kho, nhà xưởng, đất tại đường Nguyễn Cửu Phú Cho thuê 4 nhà xưởng giá mềm (500m2, 600m2, 800m2, 1.000m2) đường Nguyễn Cửu Phú, huyện Bình Chánh Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Mức giá 30 triệu/tháng

4000 m2

240tr 0916068289

13/05/2026

Xã Bình Chánh , Thành Phố Hồ Chí Minh

Cho thuê kho 1000m2 Quốc Lộ 1A, xã Bình Chánh, Bình Chán Tin thường 0

Cho thuê kho 1000m2 Quốc Lộ 1A, xã Bình Chánh, Bình Chán

Cho thuê/Hồ Chí Minh/Bình Chánh/Kho, nhà xưởng, đất tại đường Quốc lộ 1A Cho thuê kho 1000m2 Quốc Lộ 1A, xã Bình Chánh, Bình Chánh, TP HCM Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Mức giá 75 nghìn/m²

1000 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Xã Bình Chánh , Thành Phố Hồ Chí Minh

Cho thuê/Hồ Chí Minh/Bình Chánh/Kho Tin thường 0

Cho thuê/Hồ Chí Minh/Bình Chánh/Kho

Cho thuê/Hồ Chí Minh/Bình Chánh/Kho, nhà xưởng, đất tại đường Trịnh Như Khuê Cho thuê nhà xưởng - showroom trưng bày 3100m2 Bình Chánh PCCC thẩm duyệt

3100 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Xã Bình Chánh , Thành Phố Hồ Chí Minh

cho thuê nhà xưởng bình phước Tin thường 0

cho thuê nhà xưởng bình phước

cho thuê xưởng lớn tại khu công nghiệp bình phước diện tích 82.000 nhà xưởng xây dựng 55.000m2 cho thuê diện tích nhỏ nhất 7000m2

82000 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Phường Minh Hưng , Tỉnh Đồng Nai

Bán nhà xưởng Đồng Nai Bán nhà xưởng Biên Hoà Tin thường 0

Bán nhà xưởng Đồng Nai Bán nhà xưởng Biên Hoà

Bán nhà xưởng Đồng Nai Bán nhà xưởng Biên Hoà Bán nhà xưởng Long BìnhBán nhà xưởng Điểu Xiển Bán xưởng gần 4000m2 gần ga xe lửa Hố Nai kp8 P.Long Bình Tp.Biên Hoà Bán xưởng gần 4000m2 gần ga xe lửa Hố Nai kp8 P.Long Bình Tp.Biên Hoà

4000 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Phường Long Bình , Tỉnh Đồng Nai

nhà xưởng tại thị trấn Hiệp Phước Tin thường 0

nhà xưởng tại thị trấn Hiệp Phước

Bán/Đồng Nai/Nhơn Trạch/Kho, nhà xưởng tại thị trấn Hiệp Phước Danh sách kho xưởng và đất trong KCN Nhơn Trạch đa dạng diện tích - KH chỉ cần đưa ra nhu cầu về SP Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

20000 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Xã Nhơn Trạch , Tỉnh Đồng Nai

Bán nhà xưởng lô góc 2 mặt tiền trong khu công nghiệp Nhơn Trạch Tin thường 0

Bán nhà xưởng lô góc 2 mặt tiền trong khu công nghiệp Nhơn Trạch

Bán/Đồng Nai/Nhơn Trạch/Kho, nhà xưởng tại xã Phú Hội Bán nhà xưởng lô góc 2 mặt tiền trong khu công nghiệp Nhơn Trạch Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai Mức giá 120 tỷ ~4,89 triệu/m² Diện tích 24.560 m²

24560 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Xã Nhơn Trạch , Tỉnh Đồng Nai

Bán/Đồng Nai/Nhơn Trạch/Kho, nhà xưởng tại xã Phú Hội Tin thường 0

Bán/Đồng Nai/Nhơn Trạch/Kho, nhà xưởng tại xã Phú Hội

Bán/Đồng Nai/Nhơn Trạch/Kho, nhà xưởng tại xã Phú Hội Bán xưởng 12.000m2 KCN Nhơn Trạch, Đồng Nai giá tốt 58 tỷ

12000 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Xã Nhơn Trạch , Tỉnh Đồng Nai

Bán/Đồng Nai/Nhơn Trạch/Kho, nhà xưởng tại đường Tỉnh lộ 769 Tin thường 0

Bán/Đồng Nai/Nhơn Trạch/Kho, nhà xưởng tại đường Tỉnh lộ 769

Bán/Đồng Nai/Nhơn Trạch/Kho, nhà xưởng tại đường Tỉnh lộ 769 Bán nhà xưởng 30.111m2 giá 165 tỷ KCN Nhơn Trạch-Đồng Nai Đường Tỉnh lộ 769, Xã Phước Thiền, Nhơn Trạch, Đồng Nai Mức giá 165 tỷ ~5,48 triệu/m² Diện tích 30.111 m²

30000 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Xã Nhơn Trạch , Tỉnh Đồng Nai

xưởng bán trong Kcn nhị Xuân hóc môn Tin thường 0

xưởng bán trong Kcn nhị Xuân hóc môn

xưởng bán trong Kcn nhị Xuân hóc môn - dtkv 4000 m2 - xưởng 2400 m2 - chào 32 tỷ   - cho thuê giá 140 triệu/1 tháng- sẵn có có bình điện

4000 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Xã Xuân Thới Sơn , Thành Phố Hồ Chí Minh

Bán nhà xưởng  KCN Tân Đức, Đức Hòa Hạ, Đức Hòa, Long An Tin thường 0

Bán nhà xưởng KCN Tân Đức, Đức Hòa Hạ, Đức Hòa, Long An

Bán nhà xưởng DT đất 6.750m2 lô 32A, đường Số 5, KCN Tân Đức, Đức Hòa Hạ, Đức Hòa, Long An Đường 5, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An Mức giá 50 tỷ ~7,41 triệu/m² Diện tích 6.750,86 m²

6750 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Xã Đức Hòa , Tỉnh Tây Ninh

Chuyển nhượng nhà máy 4.500m2 sản xuất, gia công trong KCN Đức Hoà Đường 825, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An Tin thường 0

Chuyển nhượng nhà máy 4.500m2 sản xuất, gia công trong KCN Đức Hoà Đường 825, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

Bán/Long An/Đức Hòa/Kho, nhà xưởng tại đường 825 Chuyển nhượng nhà máy 4.500m2 sản xuất, KCN Đức Hoà Đường 825, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An Mức giá 58 tỷ ~12,89 triệu/m²Diện tích 4.500 m²

4500 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Xã Đức Hòa , Tỉnh Tây Ninh

Bán nhà xưởng KCN Đức Hòa 3, Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An Tin thường 0

Bán nhà xưởng KCN Đức Hòa 3, Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

Hạ giá! Bán nhà xưởng KCN Đức Hòa 3, Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An Mức giá 23,5 tỷ ~9,4 triệu/m Diện tích 2.500 m²

2500 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Xã Đức Lập , Tỉnh Tây Ninh

Bán kho xưởng tại KCN Đức Hòa 3 Tin thường 0

Bán kho xưởng tại KCN Đức Hòa 3

Bán kho xưởng tại KCN Đức Hòa 3 - DT 21.600m2 giá chỉ 175 tỷ Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An Mức giá 175 tỷ ~8,1 triệu/m² Diện tích 21.600 m²

21000 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Xã Đức Hòa , Tỉnh Tây Ninh

Bán nhà máy dệt nhuộm vài KCN Tân Đức - Đức Hòa Long An Tin thường 0

Bán nhà máy dệt nhuộm vài KCN Tân Đức - Đức Hòa Long An

Bán nhà máy dệt nhuộm vài KCN Tân Đức - Đức Hòa Long An Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An Mức giá 70 tỷ ~12,54 triệu/m² Diện tích 5.584 m

5584 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Xã Đức Hòa , Tỉnh Tây Ninh

Nhà xưởng cần bán khu công nghiệp Đức Hoà, Long An, Tin thường 0

Nhà xưởng cần bán khu công nghiệp Đức Hoà, Long An,

Nhà xưởng cần bán khu công nghiệp Đức Hoà, Long An, DT: 3.000m2, giá 26,5 tỷ Đường 2, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An Mức giá 26,5 tỷ

3000 m2

Thương lượng 0916068289

13/05/2026

Xã Đức Hòa , Tỉnh Tây Ninh

bất động sản Cho thuê, giá rẻ

Bất động sản Cho thuê Mặt Bằng, Kho, Xưởng KCN, Đất

Thị trường bất động sản Cho thuê Mặt Bằng, Kho, Xưởng KCN, Đất đang trở thành một trong những phân khúc phát triển mạnh mẽ nhất hiện nay. Sự mở rộng của các khu công nghiệp, cụm công nghiệp, trung tâm logistics và nhu cầu kinh doanh ngày càng tăng đã khiến bất động sản Cho thuê Mặt Bằng, Kho, Xưởng KCN, Đất trở thành lựa chọn ưu tiên của nhiều doanh nghiệp trong và ngoài nước.

Cho thuê kho bãi

Trong bối cảnh nền kinh tế phát triển nhanh, hoạt động sản xuất, thương mại, xuất nhập khẩu và lưu trữ hàng hóa ngày càng mở rộng, nhu cầu tìm kiếm bất động sản Cho thuê Mặt Bằng, Kho, Xưởng KCN, Đất liên tục tăng cao. Đây không chỉ là cơ hội cho doanh nghiệp thuê mà còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn dành cho các cá nhân và tổ chức sở hữu quỹ đất lớn.

Vai trò của bất động sản Cho thuê Mặt Bằng, Kho, Xưởng KCN, Đất

Bất động sản Cho thuê Mặt Bằng, Kho, Xưởng KCN, Đất đóng vai trò quan trọng trong việc hỗ trợ doanh nghiệp mở rộng quy mô hoạt động. Một mặt bằng kinh doanh đẹp giúp tăng khả năng tiếp cận khách hàng, trong khi kho bãi và xưởng sản xuất giúp doanh nghiệp tối ưu quy trình vận hành.